Dr Kiwanga

Ugonjwa Wa Corona Umefanya Nimtambue Mke Wangu Vizuri

Ugonjwa Wa Corona Umefanya Nimtambue Mke Wangu Vizuri

Sisi wanaume mara nyingi huwa hatukai nyumbani kuanzia asubui hadi jioni hivyo huwa tuna muda mdogo sana kukaa na wake zetu muda wa mchana. Hivyo wake zetu huwa wanabaki nyumbani kwa ajiri ya kuangalizia watoto na mambo mengine japo kuna wanawake wachache ambao nao kufanya kazi hivyo family zao huwa zipo katika mikono ya wadada wa wakazi na wakirudi kutoka kazini,mme na mke hawapati nafasi ya kutosha kuweza kubadirishana mawazo zaidi ya kila mmoja kumwambia kipi ambacho kimejiri kazini kwake.
Mimi naitwa Samuel mkazi wa mombasa nina umri wa miaka 45 pia mwenyezi mungu kanijaria nimepata mke na watoto.Kazi yangu ni dereva, naendesha magari ya abiria kutoka Mombasa kwenda Nairobi. Nimefanya hii kazi kwa miaka 25 ila ndani hiyo yote miaka husingeweza nikuta kwangu mchana hasa kuanzia siku ya juma tatu adi siku ya ijumaa ila siku ya juma mosi na juma pili nilikuwa natumia hizo siku kukaa nyumbani na mke wangu na watoto. Tangu ugonjwa wa coronavirus ulipoingia nchini kwetu,serikari yetu ilitoa tamko la kukaa nyumbani kwa siku 21 hivyo utaratibu wangu wa kuendesha gari kutoka Mombasa kwenda Nairobi kila siku ulikuwa umesimama.Nilitumia mda huo kukaa nyumbani hapo ndo niliweza kutambua nina mke wa aina gani.Ndani ya hizo siku simu ya mke wangu ilikuwa haipitishi nusu saa bira kupata message ila sikuweza fatiria sana zaidi ya kumwambia mke wangu kuwa kuna message imeingia endapo imeingia
hali ya kuwa hayupo. Baada ya siku saba tumeambiwa tukae nyumbani mke wangu akaanza kuzima simu yake bila sababu yoyote nilipouliza kwa nini anazima simu hali ya kuwa siyo kawaida yake akanambia kuwa hataki watu wa kwao wamsumbue.ila mimi nikahisi kuna jambo ambalo ananificha japo sikuweza nafikiria kuwa mke wangu anaweza kuwa na mwanaume nje maana nilikuwa sijawai kumuhisi kuringana na
jinsi tulivyokuwa tunaishi na uwaminifu tuliokuwa nao baina yetu wawili. Siku moja akiwa ameenda sokoni ilinibidi niwashe simu ya mke wangu na baada ya kuwasha simu
message tatu ziliingia kwa mfurulizo na kutoka kwa watu tofauti nilifungua messages zote atimaye nikagundua kuwa mke wangu ana wanaume watatu ambao analala nao.ilinibidi nitazame WhatsApp yake hapo ndo niliweza pata muelekeo mzuri sana jinsi alivyokiwa anakutana nao,kwa Siku tofauti,nikaona picha zao na miongoni mwao wawili nilikuwa nawafahamu. Sikuweza muuliza jambo lolote aliporudi labda kesho yake asubui nilikwenda kwa rafiki yangu simoni na kumueleza jinsi gani mke wangu anavyonisaliti haswa siku ambazo nikiwa kazini,ndipo Simoni akanambia kuwa kuna Dr.kiwanga yupo kenya ana uwezo wa kufunga mke wangu asiende nje ya ndoa.Nilimuomba mawasiliano ambayo ndo haya aliyonipatia +254 769404965,email kiwangadoctors@gmail.com &website yao www.kiwangadoctors.com Unaweza tunza hayo mawasiliano kwa ajiri ya kesho msomaji maana ata mimi sikujua kama hayo ninayoeleza yangenikuta hivyo hata wewe ujui kesho yake itakuwaje.
Kuringana na hali ya coronavirus ilivyokuwa hivyo nisingeweza fika ofisini kwa kiwangadoctors zaidi nilipiga simu na kueleza shida yangu,kwa simu Dr.kiwanga alinijibu kuwa ana uwezo wa kumsaidia mtu popote pale halipo bila kujari umbali.Alinipatia maelekezo kwa kupitia njia ya simu na atimaye mke wangu yeye alijireta mbele yangu na kusema kuwa alikuwa na wanaume ambalo amelala nao na moja wao alimpatia zawadi ya ua baada ya kumtongoza kwa mda mrefu anakataa,na alipofungua lile ua alikuta kuna dawa.Akazidi kunambia kuwa alipomuuliza yule aliyempa ua akasema hajui
jambo lolote kuhusu dawa,na baadae alijikuta anaanza mahusiano na yule Jamaa na hao wengine hali ya kuwa wote hao ni marafiki yani wote wapo katika kikundi kimoja hapa mwembe-chai Mombasa.

Baada ya kunieleza hayo yote nilimsamehe mama watoto wangu na kisha kumalizia maelekezo ya Dr.kiwanga ambayo nilikuwa nimeambiwa na kwa sasa mke wangu hana uhusiano na mwanaume yoyote nje nasema hivyo kwa sababu nina uhakika.Baada ya serikali kuruhusu watu waanze kutembea nilipanga safari mimi na mke wangu hadi kwa Dr.kiwanga kwa ajiri ya kutoa shukurani za dhati kwa kazi aliyonifanyiaTukiwa ofisini kwa Dr.kiwanga ndipo turigundua kuwa Dr anatatua shinda nyingi sana kama zifuatazo,Kupata mwanaume au mpenzi wa ndoto Zako,kurejesha amani na upendo katika family,kumrudisha mpenzi aliyekuwacha,kurudisha pesa yako uliyotapeliwa kwa mda wa masaa 24 tu Pia Dr.kiwanga anatibu ugonjwa kama Sukari ,pressure na Nguvu za kiume kwa kutumia madawa ya miti shamba.
Wasiliana na kiwangadoctors kwa namba +254 769404965,email yao kiwangadoctors@gmail.com
au tembelea website yao www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.